Labarai

  • Kariya don amfani da batir lithium

    Bayan wani lokaci na ajiya, baturi ya shiga yanayin barci, kuma a wannan lokacin, ƙarfin yana ƙasa da ƙimar al'ada, kuma an rage lokacin amfani.Bayan caji 3-5, ana iya kunna baturin kuma a mayar da shi zuwa ga al'ada.Lokacin da baturi ya gajarta bisa kuskure, na ciki pr...
    Kara karantawa
  • Yadda ake kula da batirin kwamfutar tafi-da-gidanka?

    Tun daga ranar haihuwar kwamfutar tafi-da-gidanka, muhawara game da amfani da baturi da kiyayewa ba ta taɓa tsayawa ba, saboda karko yana da mahimmanci ga kwamfyutocin.Alamar fasaha, da ƙarfin baturi yana ƙayyade wannan muhimmin alamar kwamfutar tafi-da-gidanka.Ta yaya za mu kara girman tasiri ...
    Kara karantawa
  • Kula da batirin nickel cadmium

    Kula da batirin nickel cadmium 1. A cikin aikin yau da kullun, yakamata mutum ya san nau'in baturin da suke amfani da shi, halayensa na asali, da aikin sa.Wannan yana da matukar mahimmanci don jagorantar mu cikin ingantaccen amfani da kiyayewa, kuma yana da matukar mahimmanci ga tsawaita sabis ɗin ...
    Kara karantawa
  • Fahimtar Muhimmancin Batir Maɓalli

    Maɓallin cell ɗin baturi na iya zama ƙanana a girman, amma kada girmansu ya yaudare ku.Su ne matattarar wutar lantarki da yawa daga cikin na'urorin mu na lantarki, tun daga agogo da na'urori masu ƙididdigewa zuwa na'urorin ji da maɓallin mota.A cikin wannan gidan yanar gizon, za mu tattauna abin da batir cell ɗin suke, mahimmancin su, da h...
    Kara karantawa
  • Halayen batirin nickel cadmium

    Halayen asali na batir nickel cadmium 1. Batirin nickel cadmium na iya maimaita caji da caji fiye da sau 500, wanda ke da matukar tattalin arziki.2. Juriya na ciki yana da ƙananan kuma yana iya samar da babban fitarwa na yanzu.Lokacin da yake fitarwa, ƙarfin lantarki yana canzawa kaɗan kaɗan, yana yin ...
    Kara karantawa
  • Wadanne batura ne ake sake yin amfani da su a rayuwar yau da kullun?

    Yawancin nau'ikan batura ana iya sake yin amfani da su, ciki har da: 1. Batirin gubar-acid (amfani da motoci, tsarin UPS, da sauransu) 2. Nickel-Cadmium (NiCd) batir (amfani da kayan aikin wuta, wayoyi marasa waya, da sauransu) 3. Nickel -Metal Hydride (NiMH) baturi (amfani da lantarki motocin, kwamfutar tafi-da-gidanka, da dai sauransu) 4. Lithium-ion (Li-ion) ...
    Kara karantawa
  • Samfuran batura masu cajin USB

    Dalilin da yasa batura masu cajin USB shahararrun batura masu cajin USB sun zama sananne saboda dacewa da ƙarfinsu.Suna samar da mafita mafi kore don amfani da batir ɗin da ake zubarwa na gargajiya, waɗanda ke ba da gudummawa ga gurɓatar muhalli.Batura masu caji na USB na iya zama cikin sauƙi ...
    Kara karantawa
  • Me zai faru lokacin da baturin babban allo ya ƙare

    Me zai faru lokacin da baturin babban allo ya ƙare

    Abin da zai faru idan baturin babban allo ya ƙare 1. Duk lokacin da kwamfutar ta kunna, za a mayar da lokacin zuwa lokacin farko.Wato kwamfutar za ta sami matsalar cewa ba za a iya daidaita lokacin yadda ya kamata ba kuma lokacin ba daidai ba ne.Don haka, ya kamata mu sake...
    Kara karantawa
  • Rarraba sharar gida da hanyoyin sake amfani da batirin maɓalli

    Na farko, baturan maɓalli sune abin da ke rarrabuwar shara Maɓallin batura a matsayin sharar gida mai haɗari.Sharar da ke da haɗari tana nufin batura, fitulun shara, magungunan sharar gida, fenti da kwantena da sauran haɗari kai tsaye ko masu yuwuwa ga lafiyar ɗan adam ko muhalli.Po...
    Kara karantawa
  • Yadda za a gane nau'in baturin maɓalli - nau'i da samfurin maɓalli

    Yadda za a gane nau'in baturin maɓalli - nau'i da samfurin maɓalli

    Maballin cell suna da suna da siffar da girman maɓalli, kuma nau'in baturi ne na micro, wanda akasari ana amfani dashi a cikin kayan lantarki masu ɗaukar nauyi masu ƙarancin ƙarfin aiki da ƙananan ƙarfin aiki, irin su agogon lantarki, ƙididdiga, na'urorin ji, ma'aunin zafi da sanyio da pedometers. .Na gargajiya...
    Kara karantawa
  • Za a iya cajin baturin NiMH a jere?Me yasa?

    Mu tabbatar: Ana iya cajin baturan NiMH a jere, amma ya kamata a yi amfani da hanyar da ta dace.Domin yin cajin batir NiMH a jere, dole ne a cika waɗannan sharuɗɗa biyu masu zuwa: 1. Batir hydride na ƙarfe na nickel da aka haɗa a jeri ya kamata su sami cajar baturi mai dacewa...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin 14500 lithium baturi da talakawa AA baturi

    A zahiri, akwai nau'ikan batura guda uku masu girman iri ɗaya da aiki daban-daban: AA14500 NiMH, 14500 LiPo, da busasshen tantanin halitta AA.Bambance-bambancen su shine: 1. AA14500 NiMH, batura masu caji.14500 lithium baturi masu caji.Batura 5 busassun tantanin halitta ba za'a iya caji ba...
    Kara karantawa
+ 86 13586724141